Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

รายชื่อบุคลากรปีการศึกษา  2556
โรงเรียนเอกปัญญา
ที่ ชื่อ - สกุล ประจำชั้น นักเรียน เบอร์โทรศัพท์ รับผิดชอบสอน วัน/เดือน/ปี หน้าที่
1 นายรัฐศาสตร์  พาณิชย์พงศภัค -   081-260-6611 ผู้อำนวยการ วันที่ 15 พฤศจิกายน  2516  
2 นางสาวพงษ์รัตดา สุขสง่าเจริญ รองดา -   089-420-6694 หัวหน้าแผนกประถมศึกษา วันที่  1  มิถุนายน 2508  
3 นางสาวอรัญญา  ไกยราช -   080-179-9453 หัวหน้าแผนกปฐมวัย วันที่ 25 มิถุนายน  2510  
4 นางสาวอรอุมา  แสงตรีสุ -   084-934-4271 ธุรการ วันที่  8  สิงหาคม  2528  
5 นางสาววิภา  ชัยชนะ  ครูเหมียว     085-751-3468 ธุรการ    
6 นางสาววิภานี ลีนาค ครูแอน -     ธุรการ    
  ระดับปฐมวัย
1 นางปาริฉัตต์  รันลอด ตอ.   084-326-9817   วันที่ 18 กรกฏาคม 2515  
2 นางสาวสิรินภา  บริเดช  ครูเปิ้ล ตอ.   082-736-7819   วันที่ 24 มิถุนายน  2526  
3 นางสาวคนึงนิจพันธุ์สุวรรณ ครูแต๋น อ.1/1   087-227-0377   วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2526  
4 นางสาววิยะดา  วิวรรณ์ ครูดา อ.1/1   080-762-4623   วันที่ 5 ธันาคม 2534  
5 นางสาวกมลรัตน์  ไพศาล ครูตุ้ม อ.1/2   080-012-0041   วันที่ 23 มกราคม 2526  
6 นางสาวพนิดา  เพาะนาไร่ ครูตั๊ก อ.1/2   082-302-6087   วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2532  
7 นางสาวกีรภา  ระบาเลิศ ครูภา อ.1/3   086-232-9980   วันที่ 16 เมษายน 2527  
8 นางสาวหนึ่งฤทัย  สุธรรม  ครูรุ้ง อ.1/3   080-102-0929   วันที่ 13 มีนาคม 2528  
9 นางสาวสุรัตน์  นครแก้ว ครูตุ๊กตา อ.2/1   082-864-2730   วันที่ 25 มีนาคม 2530  
10 นางสาวอุบล  กาศรี  ครูนุ้ย อ.2/1   089-4199213   วันที่ 14 มิถุนายน 2531  
11 นางสาวณัฐณิชาร์  ผุยชาดำ  ครูฝ้าย อ.2/2   090-185-9759   วันที่ 13 สิงหาคม 2530  
12 นางสาวจุรีรัตน์  พรมศรี ครูกระท่อม อ.2/2   083-360-8650   วันที่ 15 กันยายน 2530  
13 นางสุภาลักษณ์ รักราช   ครูลักษณ์ อ.2/3   088-733-1932 087-953-5393 วันที่ 25 พฤษภาคม 2520  
14 นางสาวอรรัมภา ศรีตะวัน ครูอิ๋ว อ.2/3       วันที่ 4 มกราคม 2533  
15 นางสาวจุฑารัตน์   สีดามาตร์  ครูเปิ้ล อ.2/4   085-757-3193   วันที่ 4 กรกฏาคม 2524  
16 นางสาวสุธีรา ภาวิขำ   ครูฟาร์ม อ.2/4   084-796-9218   วันที่  26  สิงหาคม 2532  
17 นางสาวนันทชพร  สินธุโคตร  ครูไก่ อ.3/1   084-757-6040   วันที่  4 กุมภาพันธ์ 2523  
18 นางสาวศิริพร  สินบุญสม  ครูอ๊อฟ อ.3/1   082-115-1660   วันที่ 7  พฤศจิกายน  2531  
19 นางสาวนุชยา  คอนสรขันธุ์  ครูนุช อ.3/2   090-840-7631   วันที่  18 ธันวาคม 2531  
20 นางสาวนิตยา หารรักษา ครูนิ อ.3/2   080-4047328   วันที่ 18 กันยายน 2532  
21 นางอุไรวรรณ  ศรีพอ  ครูนุช อ.3/3   089-079-1061   วันที่ 24 พฤษภาคม 2519  
22 นางเดือนเพ็ญ โยธารส ครูรส อ.3/3   084-905-4458   วันที่  14  กันยายน 2513  
23 นางสาวนริศรา  สังฆมณี  ครูนิด อ.3/4   083-414-7961   วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2532  
24 นางสาวพัชรินทร์  ดลอารมณ์  ครูน้อย อ.3/4   084-341-7389   วันที่  4 มีนาคม  2523  
2ระดับประถมศึกษา
1 นางสุชาดา   ไพศาล  ครูขวัญ ป.1/1 32 089-207-8749 ไทย คณิต  วิทย์  สังคม ประวัติฯ วันที่ 19 มกราคม 2523  
2 นางจงจิตร   ตาลศรี  ครูจิตร ป.1/2 42 087-046-8194 ไทย คณิต  วิทย์  สังคม ประวัติฯ วันที่ 22 มิถุนายน  2505  
3 นางสาวอุทัย  วงษ์ไชยา  ครูป๋อง ป.1/3 42 085-755-6898 ไทย คณิต  วิทย์  สังคม ประวัติฯ วันที่ 7 เมษายน 2526  
4 นางสาวฉัตรลดา  นามสมวงศ์  ครูอุ้ย ป.1/4 40 082-848-6239 ไทย คณิต  วิทย์  สังคม ประวัติฯ วันที่ 5 พฤษภาคม 2531  
5 นางสาวอุไรวรรณ  ทองจรัส  ครูไร ป.2/1 32 087-211-7422 ภาษาไทย ป.2/1-ป.2/4 วันที่  26  กันยายน 2522  
6 Teacher Wilson            
7 นางสาวรจนา โคธิเวทย์ ครูโอ๋ ป.2/2   0876781017 ภาษาอังกฤษ วันที่ 12 กุมพาพันธ์ 2532  
8 นางสาวยุพาวรรณ วรบุตร ครูประดู่ ป.2/2   088-029-7378 สังคมศึกษา วันที่ 15 มีนาคม 2532  
9 นางสาวอรนุช  ทะวงษา  ครูนุช ป.2/3 34 087-235-7683 ไทย ป.2/5 ป.3/1 ป.3/2 ป.3/3 วันที่  18 ตุลาคม 2531  
10 นางสาวนิสรา  สรรพคุณ   ครูฝน ป.2/4 32 089-793-9735 สังคม ป.2 ป.5  สุขศึกษาป.6 วันที่ 27 ตุลาคม 2521  
11 นายธนากร  ขำคม   ครูต้นไผ่ ป.2/5   084-575-2275 คณิต ป.3/2 ป.3/3 ป.3/4 ป.4/2 วันที่  15  พฤศจิกายน 2532  
12 นางสาวจตุพร ลามุล ครูยุ้ย ป.2/5   086-850-4778   วันที่ 12 พฤษภาคม 2533  
13 นางสาววิจิตรา  คงเมือง   ครูบิ๋ม ป.3/1 28 084-428-8582 ดนตรี-นาฏศิลป์ ป.1-ป.6 วันที่  10  พฤศจิกายน  2528  
14 Teacher Denis            
15 นางสาวเสาวณีย์ วารินทร์  ครูอุ้ม ป.3/2 29 086-236-0345 สังคม ป.3 ป.4 ป.6 วันที่ 1 ตุลาคม 2526  
16 นายแสงชัย นามวงศ์ (เหล่าซือ)            
17 นางสาวดาราณี  พรหมเมตตา  ครูปุ๋ย ป.3/3 27 087-864-9116 คอมพิวเตอร์ ป.4 ป.5/1 ป.5/2 อนุบาล 2-3 วันที่ 6 กันยายน  2531  
18 นางสาวสกุณา วงบุราณ ครูต้า ป.3/3 27 081-682-7349 ภาษาไทย วันที่ 24 กันยายน  2534  
19 นางสาวธัญธร   ใหม่คามิ   ครูโม ป.3/4   080-755-3450 คณิตศาสตร์ ป.1 ป.2 ป.3 ป.5 ป.6 วันที่  1  มกราคม  2531  
20 นางสาวนันทพร สุทธิจักร์ ครูเฟิร์น ป.3/4   083-663-3540 ภาษาไทย วันที่ 3 กันยายน  2531  
21 นางสาวธรรมจารีย์  ราชห์สิง  ครูน้ำฝน ป.4/1 24 089-881-3357 คณิตศาสตร์ ป.4/1 ป.4/3 ป.4/4 วันที่  11 เมษายน  2524  
22 -            
23 - ป.4/2 29        
24 นางสาวบุพกาวรรณ  โพธิอำพล  ครูอ้อม ป.4/2 29 080-006-1633 วิทย์ ป.2 การงานป.4 วันที่  17  ตุลาคม   2532  
25 นางสาวพิมพิไล  เฉวียงหงส์   ครูหญิง ป.4/3   080-182-8288 ภาษาอังกฤษ ป.3 ป.4 ป.6 วันที่ 27 เมษายน  2529  
26 นายสัญญา ไชยงค์ ครูนนท์     080-199-3426 พลศึกษา ป.1-ป.6    
27 นางสาวขวัญเรือน  ศรีเวียง ครูขวัญเรือน ป.5/1 23 086-018-2392 ป.5/1 ไทย วันที่  11  ธันวาคม  2520  
28 -            
29 นางสาววาธินี  บุญสม    ครูเตี้ย ป.5/2 28 088-214-7306 วิทย์ ป.4-ป.6 วันที่  31  ตุลาคม  2524  
30 นายวิษณุ  ภูผิวฟ้า  ครูณุ ป.5/2 28 082-856-1908 คอมพิวเตอร์ ป.1 ป.2 ป.6 ป.5/3 วันที่  5 มกราคม 2530  
31 นายขุนทอง  สุขทวี  ครูต่อ ป.5/3 27 085-758-9081 ป.5/3 ศิลปะ วันที่  16  มีนาคม  2530  
32 นางสาววิลัยพร สุขเอนก ครูหยง ป.5/3          
33 นางสาววรรณภา นาหัวนิล  ครูเอส ป.6 24 089-792-8315 คณิตศาสตร์ ป.5/1 ป.5/2 ป.6 วันที่  14 มีนาคม 2522  
34 นางสาวเดือนเพ็ญ  ญาณประสพ  ครูนาง -   081-101-2821 คอม ป.3 วันที่  15 สิงหาคม  2524 Web admin
35 นางสาวอาภรณ์ พืชหมอ ครูปู ป.4/4     คณิตศาสตร์ ป.2    
36 นางสาวมนัสสินี ศรีทอง ครูกุ๊ก ป.3/4   083-355-9283 ภาษาไทย ป.2 วันที่ 22 มกราคม 2525  
37 นายธีรวัฒน์ แคล่วคล่อง ครูติว     085-6462304 ศิลปะป.4 5 6 วันที่ 20 กรกฎาคม 2531